Cuộc thi làm báo tường “Honoring our respeactable teachers” vừa qua đã diễn ra vô cùng sôi nổi. Anna English xin chân thành cảm ơn đội ngũ giáo viên, các bé học viên và sự ủng hộ của quý phụ huynh đã làm cho cuộc thi trở nên rất ý nghĩa. Đây chính là món quà đẹp nhất bày tỏ lòng tri ân sâu sắc đến thầy cô nhân ngày Nhà giáo Việt Nam Việt Nam 20/11.
Cùng Anna vinh danh và chúc mừng những tập thể và cá nhân được giải nhé!
GIẢI BÁO TƯỜNG THEO LƯỢT VOTE NỘI BỘ:
![🥇](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ted/1.5/16/1f947.png)
![🥈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6e/1.5/16/1f948.png)
![🥉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tef/1.5/16/1f949.png)
GIẢI CÁ NHÂN THUYẾT TRÌNH VỀ NGÀY 20/11:
![🥇](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ted/1.5/16/1f947.png)
![🥈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6e/1.5/16/1f948.png)
![🥉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tef/1.5/16/1f949.png)
![](http://annaenglish.edu.vn/wp-content/uploads/2023/12/21-1-768x1024.jpg)
![](http://annaenglish.edu.vn/wp-content/uploads/2023/12/22-1-768x1024.jpg)
![](http://annaenglish.edu.vn/wp-content/uploads/2023/12/23-1-768x1024.jpg)